..สำนักประชาสัมพันธ์เขต ๕ ยินดีต้อนรับ...

 เข้าสู่ระบบ




 
Untitled Document

ไทยรัฐ เดลินิวส์
ผู้จัดการ มติชน
สยามรัฐ
คมชัดลึก เส้นทางเศรษฐกิจ บ้านเมือง Bangkok Post
ข่าวสด โพสต์ทูเดย
เนชั่นแชนแนล
สยามธุรกิจ แนวหน้า ประชาชาติธุรกิจ
กระแสหุ้น ฐานเศรษฐกิจ
เสรีรายวัน กรุงเทพธุรกิจ
ไทยโพสต์
Business Thai
เนชั่นสุดสัปดาห์ ฟุตบอลฟุตบอล ทีเด็ดบอลไทยสู้สู้ซ็อกเกอร์ฮ็อต สยามกีฬา



วารสารสปข.5 เดือนสิงหาคม 57

more
"สภาปฏิรูปแห่งชาติขอเชิญติดตามความเคลื่อนไหวของกรรมาธิการทุกด้าน. สปช.ทุกจังหวัด ผ่านทางหนังสือพิมพ์ "เสียงปฏิรูปออนไลน์ " หรือผ่านทาง www.เสียงปฏิรูป.com"" จังหวัดสุราษฎร์ธานีและอุทยานแห่งชาติใต้ร่มเย็น ขอเชิญชวนข้าราชการ นักเรียน นักศึกษา พ่อค้า ประชาชน กลุ่มพลังมวลชนต่างๆ ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี องค์ประธานสถาบันวิจัยจุฬาภรณ์ ในวันเสาร์ที่ 4 กรกฎาคม 2558 เวลา 09.00 – 10.30 น. ณ โครงการจุฬาภรณ์พัฒนา 8 ตำบลลำพูน อำเภอบ้านนาสาร จังหวัดสุราษฎร์ธานี โดยนายฉัตรป้อง ฉัตรภูติ ผู้ว่าราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี เป็นประธานในพิธี ในโอกาสนี้หน่วยแพทย์เคลื่อนที่บริการประชาชน ณ สถานีอนามัยบ้านปลายน้ำ ตำบลลำพูน ตั้งแต่เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป"
ข่าวภาคใต้ตอนบน
ผลการแข่งขัน มวยสากลสมัครเล่น

วันที่ 5 มิ.ย. 2555 )
ส.ปชส.ภก
 
                     ผลการแข่งขัน มวยสากลสมัครเล่น อาคารอเนกประสงค์ ร.ร.เทศบาล 2 บ้านกะทู้
                     4 มิ.ย. 55 ภูเก็ตเกมส์ 
                     สำหรับผลการแข่งขันมวยสากลสมัครเล่น กีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 28 ภูเก็ตเกมส์ วันที่ 4 มิ.ย. 55 รุ่นไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ธานี นะรินรัมย์ จ.นครราชสีมา เหรียญเงิน เลิศชาย ไชยเวช จ.อุบลราชธานี เหรียญทองแดง พุทธพิทักษ์ มงกุฎแก้ว กรุงเทพมหานคร กับ วิษณุ อินทรมณี จ.นครปฐม
รุ่นฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง สุทิน มาสุข จ.นครราชสีมา เหรียญเงิน เลิศอนันท์ ตรีพักตร์ จ.อ่างทอง เหรียญทองแดง ธนวัช เขียวพันธ์ จ.ชลบุรี กับ ยุทธิชัย วรรณวงค์ จ.นครสวรรค์
รุ่นแบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง อรรถพล อินทนนท์ จ.อ่างทอง เหรียญเงิน สมัคร นราวงษ์ จ.ชัยภูมิ เหรียญทองแดง นที ธนะฤทธิ์ จ.นครสวรรค์ กับ เกรียงศักดิ์ พรหมประสิทธิ์ จ.จันทบุรี
รุ่นไลท์แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 50 กก. ไม่เกิน 52 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง วัฒนะ โพธิ์สุวรรณ จ.อ่างทอง เหรียญเงิน ศุภกร ทิทย์อักษร จ.อุบลราชธานี เหรียญทองแดง จักรพงษ์ กลับดี จ.ชุมพร จิรายุ ทุริยานนท์ จ.นครสวรรค์
รุ่นเฟเธอร์เวท - ชาย เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ยุทธพงษ์ สีกะโดน จ.นครราชสีมา เหรียญเงิน จักรพงษ์ เลแก้ว จ.อ่างทอง เหรียญทองแดง เอกลักษณ์ เนียมบุญ จ.ตรัง กับ อภิสิทธิ์ ผาเวช จ.ยโสธร
รุ่นไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ศรายุทธ คงโสภา จ.นครปฐม เหรียญเงิน อนันต์ ทวีนาจ จ.นครราชสีมา เหรียญทองแดง วายุ สงสุแก จ.กำแพงเพชร คอปเตอร์ ทิพย์อักษร จ.สุพรรณบุรี
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง กิตติศักดิ์ กลิ่นษร จ.พิษณุโลก เหรียญเงิน สุจินดา กิ่งสีดา จ.นครราชสีมา เหรียญทองแดง อันดามัน ธิบดี จ.นราธิวาส กับ จักรพงษ์ ชัยมี จ.ขอนแก่น
รุ่นเวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ณัฐพล พรมไตร จ.พิษณุโลก เหรียญเงิน ณรงค์ พุ่มรักซ้อน จ.ยโสธร เหรียญทองแดง รัตนชาติ โถนทา จ.อำนาจเจริญ กับ วิทยา สีดากูด จ.ระยอง
รุ่นมิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง สหรัฐ เหล่าเภา จ.อุบลราชธานี เหรียญเงิน กษิดิศ บดีรัฐ จ.กำแพงเพชร เหรียญทองแดง มงคลศักดิ์ แนบเนียน จ.ศรีสะเกษ กับ โสภณ วียะรส จ.ร้อยเอ็ด
รุ่นไลด์มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 66 กก. ไม่เกิน 70 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง อิทธิพล อุ่นเสือ จ.ปทุมธานี เหรียญเงิน พิทักษ์ ฤทธิ์แก้ว จ.กำแพงเพชร เหรียญทองแดง ศราวุธ ละอองทรง จ.สุโขทัย กับ อัษฎาวุฒื โตนอก จ.นครราชสีมา
รุ่นไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง สุธิดา อุปลา จ.นครศรีธรรมราช เหรียญเงิน เจริญรุ่ง แป้นงาม จ.จันทบุรี เหรียญทองแดง ดาวเรือง ปักเขตานัน จ.อ่างทอง กับ กรกมล มีสวนทอง จ.ตาก
รุ่นฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ปานประดับ ปลอดสัย จ.นครศรีธรรมราช เหรียญเงิน ศิริวรรณ ด่านกระโทก จ.นครราชสีมา เหรียญทองแดง รัษฎาพร เขียวโสภา กรุงเทพมหานคร กับ ณัฐณิชา ศรีสมษัย จ.ลำปาง
รุ่นแบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ณัฐสุตา อยู่ยา จ.น่าน เหรียญเงิน ลีนาม จ.นครสวรรค์ เหรียญทองแดง ดวงฤทัย จีนจันทร์ จ.นราธิวาส กับ ขวัญฤดี สมุทรสารัญ จ.นครศรีธรรมราช
รุ่นไลท์แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 50 กก. ไม่เกิน 52 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง จีรนันท์ ขามกุล จ.ขอนแก่น เหรียญเงิน สโรชา แสนพิลา จ.อุตรดิตถ์ เหรียญทองแดง บุญศิริ ดีรบรัมย์ กรุงเทพมหานคร กับ อาภาพร อินทองสี จ.นครศรีธรรมราช
รุ่นเฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ธัญกร ปั้นเคลือบ จ.ชัยนาท เหรียญเงิน ศุภวรรณ์ แก้วประเสริฐ จ.นครศรีธรรมราช เหรียญทองแดง พนิดา สุริยะ จ.ขอนแก่น กับ นภัชรินทร์ เพ็งพินิจ จ.อุบลราชธานี
รุ่นไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก. รอบชิงชนะเลิศ เหรียญทอง ขวัญตา ม่อหมาด จ.นครศรีธรรมราช เหรียญเงิน กัญญาลักษ์ มะไชยา จ.นครพนม เหรียญทองแดง นุจรีย์ สวัสดี จ.พิษณุโลก กับ ปาริสา รัตนวิจิตร จ.จันทบุรี
จำนวนคนอ่าน 605 คน จำนวนคนโหวต 0 คน

FONTSIZE
 
« กรกฎาคม 2558 »
อา. จ. อ. พ. พฤ. ศ. ส.
    1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 31
ดูปฏิทินทั้งหมด


<

 

ขณะนี้มีผู้ Online อยู่
จำนวนผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์
สำนักประชาสัมพันธ์เขต 5
กรมประชาสัมพันธ์ สำนักนายกรัฐมนตรี
145 ถนนดอนนก ต.ตลาด อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี 84000
โทร 0 - 7727 - 2038 ,0 - 7727 - 2699